ഇത്രയും വെറൈറ്റി പ്രതീക്ഷിച്ചില്ല; ഇത് വേറെ ലെവൽ; സൂപ്പർഹിറ്റായി വീട്

jigsaw-home
SHARE

ഒറ്റനോട്ടത്തിൽത്തന്നെ കണ്ണുകൾ കീഴടക്കുന്ന വേറിട്ട ഭംഗിയാണ് കണ്ണൂർ തളിപ്പറമ്പിലുള്ള മുഹമ്മദ് അയൂബിന്റെയും കുടുംബത്തിന്റെയും  ഈ പുതിയ വീടിന്. ഒരു ചെറിയ ഹൗസിങ് കോളനി പോലെയുള്ള പ്രദേശമാണിവിടെ. അവിടെ കെട്ടിലും മട്ടിലും വേറിട്ടുനിൽക്കുന്ന ഒരു വീട് വേണം എന്നതായിരുന്നു വീട്ടുകാരുടെ ആവശ്യം.

നിങ്ങളുടെ വീട് മനോരമ ഓൺലൈനിൽ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു കാണാൻ ആഗ്രഹമുണ്ടോ? നല്ല ചിത്രങ്ങളും ചിത്രങ്ങളും ചെറുവിവരണവും മൊബൈൽ നമ്പറും സഹിതം customersupport@mm.co.in എന്ന ഇമെയിൽ വിലാസത്തിലേക്ക് അയച്ചു തരൂ.  

തൽസമയ വാർത്തകൾക്ക് മലയാള മനോരമ മൊബൈൽ ആപ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ മലയാള മനോരമയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.
Video

ഞാൻ അതു പറഞ്ഞതും ധ്യാൻ ചേട്ടൻ ഫ്ലാറ്റ് |  Ritunjay Sreejith | Sreejith Ravi | Prakashan Parakkkatte

MORE VIDEOS
FROM ONMANORAMA