നരേഷ് വന്നാൽ ഗുജറാത്തിൽ കോൺഗ്രസിന് ഭരണം കിട്ടുമോ? പരീക്ഷിക്കുമോ പ്രശാന്തിനെ?

prashant-kishor-modi
പ്രശാന്ത് കിഷോർ, രാഹുൽ ഗാന്ധി. ചിത്രം: Manorama Online Creative
SHARE

ഏതാനും മാസത്തെ ഇടവേളയ്ക്കു ശേഷം രാഷ്ട്രീയ തന്ത്രജ്ഞൻ പ്രശാന്ത് കിഷോറും കോൺഗ്രസും തമ്മിൽ സഹകരിക്കുന്നതു സംബന്ധിച്ച സൂചനകൾ വീണ്ടും ശക്തമാകുകയാണ്. ഈ വർഷമവസാനം നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കാനിരിക്കുന്ന ഗുജറാത്തിൽ കോൺഗ്രസിന്റെ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് തന്ത്രങ്ങൾക്കു രൂപം നൽകാനുള്ള ചുമതല പ്രശാന്തിനെ ഏൽപിക്കുന്നതാണു കോൺഗ്രസ് പരിഗണിക്കുന്നത്. ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് പ്രശാന്തും രാഹുൽ ഗാന്ധിയും തമ്മിൽ അണിയ ചർച്ചകൾ നടന്നതായാണു വിവരം. 

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ മലയാള മനോരമയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

അവശ്യസേവനങ്ങൾ കണ്ടെത്താനും ഹോം ഡെലിവറി  ലഭിക്കാനും സന്ദർശിക്കുwww.quickerala.com

തൽസമയ വാർത്തകൾക്ക് മലയാള മനോരമ മൊബൈൽ ആപ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
Video

ഞാൻ അതു പറഞ്ഞതും ധ്യാൻ ചേട്ടൻ ഫ്ലാറ്റ് |  Ritunjay Sreejith | Sreejith Ravi | Prakashan Parakkkatte

MORE VIDEOS