രാഷ്ട്രപതിക്കായി തന്ത്രം പാളരുത്, പ്രതിപക്ഷം സഹായിക്കണം; തോൽക്കുമോ ബിജെപി?

kovind-venkaiah
രാഷ്ട്രപതി റാംനാഥ്‌ കോവിന്ദ്, ഉപരാഷ്ട്രപതി വെങ്കയ്യ നായിഡു. ചിത്രം: AFP/Manorama Online Creative
SHARE

അടുത്ത രാഷ്ട്രപതി തിരഞ്ഞെടുപ്പ് ബിജെപിക്കും ദേശീയ ജനാധിപത്യ സഖ്യത്തിനും (എൻഡിഎ) വെല്ലുവിളിയാകുമോ? കഴിഞ്ഞ തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ നേടിയ അനായാസ വിജയം ഇത്തവണ അസാധ്യമെന്നാണ് കണക്കുകൾ നൽകുന്ന സൂചന. ലോക്സഭയിലെ വൻ ഭൂരിപക്ഷത്തിനും രാജ്യസഭയിലെ സംഖ്യാബലത്തിനുമപ്പുറം ഏറ്റവുമധികം സംസ്ഥാനങ്ങളും ഭരിക്കുന്നതു ബിജെപിയും സഖ്യ കക്ഷികളുമാണെങ്കിലും, എണ്ണത്തിനൊപ്പിച്ച് വണ്ണം പോരെന്നത്  രാഷ്ട്രപതി തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ദേശീയ ജനാധിപത്യസഖ്യത്തിനു വലിയ വെല്ലുവിളി തന്നെയാണ്. എന്നാൽ, തന്ത്രജ്ഞരായ ബിജെപി നേതൃത്വം ഈ പ്രതിസന്ധി എങ്ങനെയും മറികടക്കും എന്നു തന്നെയാണ് നിരീക്ഷകരുടെ കണക്കുകൂട്ടൽ.

ഇവിടെ പോസ്റ്റു ചെയ്യുന്ന അഭിപ്രായങ്ങൾ മലയാള മനോരമയുടേതല്ല. അഭിപ്രായങ്ങളുടെ പൂർണ ഉത്തരവാദിത്തം രചയിതാവിനായിരിക്കും. കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ ഐടി നയപ്രകാരം വ്യക്തി, സമുദായം, മതം, രാജ്യം എന്നിവയ്ക്കെതിരായി അധിക്ഷേപങ്ങളും അശ്ലീല പദപ്രയോഗങ്ങളും നടത്തുന്നത് ശിക്ഷാർഹമായ കുറ്റമാണ്. ഇത്തരം അഭിപ്രായ പ്രകടനത്തിന് നിയമനടപടി കൈക്കൊള്ളുന്നതാണ്.

അവശ്യസേവനങ്ങൾ കണ്ടെത്താനും ഹോം ഡെലിവറി  ലഭിക്കാനും സന്ദർശിക്കുwww.quickerala.com

തൽസമയ വാർത്തകൾക്ക് മലയാള മനോരമ മൊബൈൽ ആപ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യൂ
Video

ഞാൻ അതു പറഞ്ഞതും ധ്യാൻ ചേട്ടൻ ഫ്ലാറ്റ് |  Ritunjay Sreejith | Sreejith Ravi | Prakashan Parakkkatte

MORE VIDEOS